Processing...

News Room

KCMC NA REKODI NYINGINE: MICHEZO 6 YASHNDA MICHEZO 5

KCMC NA REKODI NYINGINE: MICHEZO 6 YASHNDA MICHEZO 5
KCMC NA REKODI NYINGINE: MICHEZO 6 YASHNDA MICHEZO 5
KCMC NA REKODI NYINGINE: MICHEZO 6 YASHNDA MICHEZO 5
+7 More Images
KCMC NA REKODI NYINGINE: MICHEZO 6 YASHNDA MICHEZO 5
KCMC NA REKODI NYINGINE: MICHEZO 6 YASHNDA MICHEZO 5
KCMC NA REKODI NYINGINE: MICHEZO 6 YASHNDA MICHEZO 5
KCMC NA REKODI NYINGINE: MICHEZO 6 YASHNDA MICHEZO 5
KCMC NA REKODI NYINGINE: MICHEZO 6 YASHNDA MICHEZO 5
KCMC NA REKODI NYINGINE: MICHEZO 6 YASHNDA MICHEZO 5
Hospitali ya KCMC imeandika historia ya kuwa ya kwanza kushinda michezo mi 5 mfululizo kati ya 6. Hii ni ishara ya nidhamu, mshikamano na kujituma kwa hali ya juu kutoka kwa wachezaji na benchi la ufundi. Ushindi huu unathibitisha kuwa KCMC sio tu bora katika huduma za afya bali pia katika michezo ya kujenga afya ya mwili. Aidha, katika michezo hiyo sita KCMC imeshinda kama ifuatavyo: ⚽ Mpira wa Miguu: KCMC nafasi ya kwanza, huku Rombo District Council (Rombo DC) wakishika nafasi ya pili. 🏐 Mpira wa Pete: KCMC nafasi ya kwanza, Rombo DC nafasi ya pili. 🏐 Mpira wa Wavu (Volleyball): KCMC nafasi ya kwanza, Rombo DC nafasi ya pili. ♟ Draft (Mchezo wa Jadi): KCMC nafasi ya kwanza, Rombo DC nafasi ya pili. 🃏 Karata: KCMC nafasi ya kwanza, Rombo DC nafasi ya pili. 🎱 Pool Table: KCMC nafasi ya pili, huku Rombo DC wakichukua nafasi ya kwanza. Katika kupongeza juhudi hizo timu za mipira zilizoibuka washindi wa kwanza zimepewa makombe huku washindi wa kwanza upande wa michezo ya jadi wakipewa medali. Kwa matokeo haya, KCMC imeonesha ubora na ushindani wa hali ya juu katika karibu kila mchezo, ikithibiti sha kuwa ni taasisi imara ndani na nje ya majukumu yake ya kiafya.

Related Stories

PROF. MASENGA AFUNGUA MAFUNZO YA MAGONJWA YA MFUMO WA CHAKULA
2026-10-26 00:00:00

PROF. MASENGA AFUNGUA MAFUNZO YA MAGONJWA YA MFUMO WA CHAKULA

READ ARTICLE
KCMC YAENDESHA UPASUAJI REKEBISHI WA USO, KINYWA NA TAYA
2026-10-22 00:00:00

KCMC YAENDESHA UPASUAJI REKEBISHI WA USO, KINYWA NA TAYA

READ ARTICLE
KCMC NA HOPE MOBILITY WALETA TABASAMU KWA WATU 300+
2026-10-19 00:00:00

KCMC NA HOPE MOBILITY WALETA TABASAMU KWA WATU 300+

READ ARTICLE

Join the Discussion

× Preview
🫀
CHANGIA JENGO LA MOYO
Saidia Ujenzi wa Cardiovascular Centre