Processing...

News Room

PIGO MOJA LA MOYO NI UHAI

PIGO MOJA LA MOYO NI UHAI
PIGO MOJA LA MOYO NI UHAI
PIGO MOJA LA MOYO NI UHAI
+9 More Images
PIGO MOJA LA MOYO NI UHAI
PIGO MOJA LA MOYO NI UHAI
PIGO MOJA LA MOYO NI UHAI
PIGO MOJA LA MOYO NI UHAI
PIGO MOJA LA MOYO NI UHAI
PIGO MOJA LA MOYO NI UHAI
PIGO MOJA LA MOYO NI UHAI
PIGO MOJA LA MOYO NI UHAI
*Aprili 21, 2026 - Dar es Salaam* Uongozi wa Hospitali ya Rufaa ya Kanda ya Kaskazini – KCMC kwa kushirikiana na Uongozi wa TANLINK umekutana na uongozi wa Benki ya @equitybanktz katika kikao chenye lengo la kujadili namna bora ya kushirikiana katika kuchangia ujenzi wa Taasisi ya Moyo ya KCMC. Kikao hiki ni sehemu ya jitihada zinazoendelea za kuimarisha huduma za kibingwa hapa nchini kwa kuhakikisha upatikanaji wa miundombinu ya kisasa ya matibabu ya moyo, ambayo itawanufaisha wananchi wa Kanda ya Kaskazini na Tanzania kwa ujumla. Ushirikiano huu unaonesha dhamira ya pamoja kati ya sekta ya afya na taasisi za kifedha katika kuwekeza kwenye afya ya jamii na kuokoa maisha ya Watanzania. KCMC inaendelea kuwakaribisha wadau mbalimbali kujitokeza na kuunga mkono mradi huu muhimu wa ujenzi wa Taasisi ya Moyo. #KCMC #TANLINK #EquityBankTanzania #AfyaKwanza #TaasisiYaMoyo #Ushirikiano #BetterHealthcare https://www.instagram.com/p/DXYt2W8CGU8/?igsh=MWg4b29lNHhmdnBvdg==

Related Stories

PROF. MASENGA AFUNGUA MAFUNZO YA MAGONJWA YA MFUMO WA CHAKULA
2026-10-26 00:00:00

PROF. MASENGA AFUNGUA MAFUNZO YA MAGONJWA YA MFUMO WA CHAKULA

READ ARTICLE
KCMC YAENDESHA UPASUAJI REKEBISHI WA USO, KINYWA NA TAYA
2026-10-22 00:00:00

KCMC YAENDESHA UPASUAJI REKEBISHI WA USO, KINYWA NA TAYA

READ ARTICLE
KCMC NA HOPE MOBILITY WALETA TABASAMU KWA WATU 300+
2026-10-19 00:00:00

KCMC NA HOPE MOBILITY WALETA TABASAMU KWA WATU 300+

READ ARTICLE

Join the Discussion

× Preview
🫀
CHANGIA JENGO LA MOYO
Saidia Ujenzi wa Cardiovascular Centre